Labarai

  • Yadda za a shigar da kafet da kyau a gida?

    Yadda za a shigar da kafet da kyau a gida?

    Yanzu mutane da yawa suna zaɓar kafet lokacin da suke yin ado, amma mutane da yawa ba su san yadda ake saka kafet ba.Da fatan za a duba hanyar shigarwa kamar ƙasa: 1. Ana shimfida kafet ɗin sarrafa ƙasa a ƙasa ko ƙasan siminti.Ƙarƙashin ƙasa dole ne ya zama daidai, sauti, bushewa ...
    Kara karantawa
  • Me yasa SPC Plank ke zama mafi shahara?

    Me yasa SPC Plank ke zama mafi shahara?

    Mutane da yawa a cikin sayan bene na gida za su yi la'akari da abin da kayan aiki ya fi kyau.Yanzu akwai nau'ikan kayayyaki iri-iri a kasuwa, ciki har da katako mai kauri, katafaren falon katako, filin katako na filastik, da dai sauransu.Mutane da yawa pr...
    Kara karantawa
  • Ciyawa na wucin gadi don Futsal

    Ciyawa na wucin gadi don Futsal

    Ra'ayin farko ga yawancin mutane shine 'yan wasan ƙwallon ƙafa suna gudu, tsalle da kuma bi a cikin fili mai faɗin kore.Komai ciyawa na halitta ko ciyawa na roba, wannan shine wuri na farko lokacin da muke son buga ƙwallon ƙafa.Amma a ƙasashe da yawa, matasa suna iya wasa kawai kuma su koyi ƙwallon ƙafa ...
    Kara karantawa
  • Ra'ayoyin Zane-zanen shimfidar wuri na Artificial Grass: Tafi daga Boring zuwa Jaw-Dropping

    Ra'ayoyin Zane-zanen shimfidar wuri na Artificial Grass: Tafi daga Boring zuwa Jaw-Dropping

    Filayen katako na wucin gadi suna zama a hankali a cikin gidaje da yawa a duniya.Hasali ma, a wasu wuraren, akwai dokokin da ake gabatar da su kan yadda ya kamata a kiyaye su.Lawns kyawawan facade ne waɗanda ke ba masu kallo ra'ayin abin da sauran gidan ku ya kama ...
    Kara karantawa
  • Me yasa zabar tayal kafet don ofis?

    Me yasa zabar tayal kafet don ofis?

    MEGALAND tana ba da adadin fale-falen fale-falen kafet waɗanda aka ƙera don ba da babban aiki da lalacewa.Fale-falen fale-falen fale-falen fale-falen fale-falen an ƙera su don sassauƙa don ɗaukar sauye-sauyen shimfidar wuri akai-akai.Za a iya daidaita bene da sauri zuwa sababbin buƙatu don haka rage farashin ...
    Kara karantawa
  • Menene manyan bambance-bambance tsakanin WPC da SPC vinyl flooring?

    Menene manyan bambance-bambance tsakanin WPC da SPC vinyl flooring?

    Dukansu WPC da SPC suna da tsayayyar ruwa kuma suna da matuƙar ɗorewa don lalacewa ta hanyar manyan zirga-zirgar ababen hawa, ɓarna mai haɗari da rayuwar yau da kullun.Bambanci mai mahimmanci tsakanin WPC da SPC yana saukowa zuwa girman wannan madaidaicin babban Layer.Dutse yayi yawa fiye da woo...
    Kara karantawa
  • Hanyoyi Don Kula da Ciyawa na Artificial Tushen

    Hanyoyi Don Kula da Ciyawa na Artificial Tushen

    Don tsawaita rayuwar turf na wucin gadi, ya kamata a kiyaye shi.Anan akwai hanyoyi da yawa don kula da ciyawa ta wucin gadi: 1. An haramta sanya kusoshi 9 mm don gudu akan lawn.Bugu da kari, bai kamata a bar ababen hawa su tuka kan filin ba.A'a...
    Kara karantawa